14 มิ.ย. 66 ดร.สุชาติ เอียดวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสาธิตเทศบาลวัดเพชรจริก รองผู้อำนวยการ โดยท่าน ดร.กณพ เกตุชาติ นายกเทศมนตรีนครนครศรีธรรมราช เยี่ยมชมและให้คำแนะนำห้อง Metaverse ข่าวสารเดือนมิถุนายน66 ดร.สุชาติ เอียดวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสาธิตเทศบาลวัดเพชรจริก รองผู้อำนวยการ โดยท่าน ดร.กณพ เกตุชาติ นายกเทศมนตรีนครนครศรีธรรมราช เยี่ยมชมและให้คำแนะนำห้อง Metaverse <<<ชมภาพทั้งหมดคลิก>>> โรงเรียนสาธิตเทศบาลวัดเพชรจริก เลขที่ 217 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช 80000