6 มิ.ย. 66 นักเรียน ม.6 มาทำการทดสอบสารสกัดจากพืชในการยับยั้งเชื้อแบคทีเรียก่อโรค ณ ศูนย์วิทยาศาสตร์ ของมหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช ข่าวสารเดือนมิถุนายน66 นักเรียน ม.6 มาทำการทดสอบสารสกัดจากพืชในการยับยั้งเชื้อแบคทีเรียก่อโรค ณ ศูนย์วิทยาศาสตร์ ของมหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช <<<ชมภาพทั้งหมด>>> โรงเรียนสาธิตเทศบาลวัดเพชรจริก เลขที่ 217 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช 80000