15 มิ.ย. 66 สภานักเรียนร่วมการถ่ายทอดความรู้การกำจัดและทำลายแหล่งเพาะพันธุ์ลูกน้ำยุงลายในโรงเรียน ณโรงเรียนสาธิตเทศบาลวัดเพชรจริก ข่าวสารเดือนมิถุนายน66 สภานักเรียนร่วมการถ่ายทอดความรู้การกำจัดและทำลายแหล่งเพาะพันธุ์ลูกน้ำยุงลายในโรงเรียน ณโรงเรียนสาธิตเทศบาลวัดเพชรจริก <<<ชมภาพทั้งหมด>>> โรงเรียนสาธิตเทศบาลวัดเพชรจริก เลขที่ 217 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช 80000